Jesús Mena

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jesús Mena
Ɗan Adam
Bayanai
Jinsi namiji
Ƙasar asali Mexico
Suna Jesús
Sunan dangi Mena
Shekarun haihuwa 28 Mayu 1968
Wurin haihuwa Gómez Palacio (en) Fassara
Harsuna Yaren Sifen
Sana'a competitive diver (en) Fassara da swimmer (en) Fassara
Wasa diving (en) Fassara
Participant in (en) Fassara 1992 Summer Olympics (en) Fassara da diving at the 1988 Summer Olympics – men's 10 metre platform (en) Fassara

Jesús Mena Campos (an haife shi ranar 28 ga watan Mayun 1968 a Gómez Palacio, Durango) tsohon mai nutsewa ne na Mexico.

A gasar Olympics ta farko a cikin shekarar 1988 ya lashe lambar tagulla a gasar dandali na mita 10, yayin da kuma ya zo na bakwai a gasar allo na mita 3.

Wasansa na ƙarshe na Olympics ya zo ne a cikin shekarar 1992 inda ya sanya na goma sha biyu a cikin nutsewar dandali. Ya ɗauki tuta a bukin buɗe wasannin Barcelona na shekarar 1992.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]