Jon Abrahamsen

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jon Abrahamsen
Rayuwa
Haihuwa Kiberg (en) Fassara, 8 Mayu 1951 (72 shekaru)
ƙasa Norway
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
FK Bodø/Glimt (en) Fassara1975-1981720
  Norway national association football team (en) Fassara1981-198140
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga

Jon Abrahamsen (an haifeshi ranar 8 ga Mayu, 1951) tsohon golan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Norway wanda aka sani a FK Bodø/Glimt (wanda ya buga wasanni sama da 300 1975-81 a cikin Sashen Farko na Norwegian ) inda ya lashe Kofin ƙwallon ƙafa na Norwegian 1975. Ya buga wa Norway wasa (wasanni 3 a 1981) a ƙarƙashin Tor Røste Fossen. An naɗa Abrahamsen a cikin tawagar 'yan jarida na shekara a 1975 kuma VG ya naɗa shi a matsayin Keeper of the year a 1980.[1] A yau shi ne mai ba da shawara na fasaha ga Widerøe.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]