José María Giménez

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
José María Giménez
Rayuwa
Cikakken suna José María Giménez de Vargas
Haihuwa Canelones (en) Fassara, 20 ga Janairu, 1995 (29 shekaru)
ƙasa Uruguay
Karatu
Harsuna Yaren Sifen
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Danubio F.C. (en) Fassara2012-2013160
  Uruguay national under-20 football team (en) Fassara2013-2014110
Atlético Madrid (en) Fassara2013-
  Uruguay national football team (en) Fassara2013-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Lamban wasa 13
Nauyi 76 kg
Tsayi 185 cm

José María Giménez de Vargas (an haife shi 20 ga watan Janairu, Shekara ta 1995) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Uruguay wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya a ƙungiyar La Liga ta Atlético Madrid kuma kyaftin din tawagar ƙasar Uruguay.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]