Jump to content

Juma and the magic Jinn

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Juma and the magic Jinn
Asali
Lokacin bugawa 1986
Asalin suna Juma and the Magic Jinn
Ƙasar asali Tarayyar Amurka
ISBN 978-0-688-05443-4
Online Computer Library Center 12943497
Characteristics
Harshe Turanci

wanda Lothrop, Lee da Shepard Books suka buga a cikin 1986, wannan tatsuniya tare da yanayin Afirka tana ba da labarin wani ɗan ƙaramin yaro mai mafarkin mafarki mai suna Juma wanda ke zaune a ainihin tsibirin Lamu kusa da gabar Gabashin Kenya. Da yake sha'awar zama wurin da ba zai yi karatu ko kuma ya yi hali ba, Juma ya nemi taimakon wani aljani mai sihiri (a turanci, aljani), shawarar da ta kai Juma'a kan ɓarna. A cikin wannan shekarar ne aka buga littafin, Juma da Magic Jinn sun sami lambar yabo ta Golden Kite Award na Mikolaycak na 1986. Waɗannan kwatancin kuma sun taka rawa a Mikolaycak yana karɓar lambar yabo ta 1987 Kerland "don sanin nasarori guda ɗaya a cikin ƙirƙirar adabin yara."

[1]

  1. https://en.wikipedia.org/wiki/Juma_and_the_Magic_Jinn