Jurriën Timber
Appearance
(an turo daga Jurrien timber)
Jurriën Timber | |||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||
Cikakken suna | Jurriën David Norman Timber | ||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Utrecht (en) , 17 ga Yuni, 2001 (23 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Kingdom of the Netherlands (en) | ||||||||||||||||||||||||||||||
Harshen uwa | Dutch (en) | ||||||||||||||||||||||||||||||
Ƴan uwa | |||||||||||||||||||||||||||||||
Ahali | Quinten Timber | ||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Dutch (en) | ||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya | ||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 1.79 m |
Jurriën David Norman Timber (an haife shi 17 Yuni 2001) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Holland wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Arsenal da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Netherlands. Galibi dan wasan baya na tsakiya, kuma yana iya taka leda a matsayin mai tsaron baya na dama.
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.