Kare Becker
Kare Becker | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Lusaka, 27 ga Janairu, 1978 (46 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Kingdom of the Netherlands (en) | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Kåre Becker (an haife shi a ranar 27 gan watan Janairun shekarar 1978) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne wanda ya taka leda a matsayin ɗan wasan gaba. [1]
Sana'a/Aiki
[gyara sashe | gyara masomin]An haife shi a Zambia Mahaifinsa ɗan ƙasar Malawi ne da mahaifiyarsa kuma 'yar Zimbabwe ce, Becker ya koma Netherlands yana da shekaru 5 bayan ya zauna a Arewacin Ireland da Norway. [2]
A cikin shekarar 2000, an Kuma ba da Becker aro ga kulob ɗin Heracles Almelo a cikin rukuni na biyu na Dutch. A ƙarshen kakar 2000-01, lokacin da aka tambaye shi abin da yake so ya samu yayin tattaunawar sabuwar kwangila, ya nemi lokaci don tunani. Bayan kwanaki biyu, duk da haka, jaridar kasar ta bayyana cewa an dakatar da sabunta kwangilar saboda yawan bukatun albashi. [2]
A cikin shekarar 2001, Becker ya kuma sanya hannu don wani gefen division na biyu, na PEC Zwolle. Duk da haka, a lokacin kakar wasa, kocin Paul Krabbe ya maye gurbinsa da Peter Boeve, wanda ya yi masa rashin kyau har ma ya sanya masa dakin kulle daban. [2] Sakamakon haka, ya tafi a ƙarshen 2001-02.
A shekarar 2004 – 05, Becker ya rattaba hannu ga ƙungiyar Eintracht Nordhorn a rukunin na huɗu na Jamus, amma bai taka rawar gani sosai ba yana da “ƙananan ƙwallon ƙafa na Jamus”. [2]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Samfuri:WorldFootball.netrences ☃☃r Kåre Becker at WorldFootball.net
- ↑ 2.0 2.1 2.2 2.3 Kåre Becker en zal terug naar het profvoetbal docplayer.nl (Archived)