Jump to content

Keith Armstrong

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Keith Armstrong
Rayuwa
Haihuwa Corbridge (en) Fassara, 11 Oktoba 1957 (67 shekaru)
ƙasa Finland
Birtaniya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football manager (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Sunderland A.F.C. (en) Fassara1977-1978110
Oulun Palloseura (en) Fassara1978-19815720
Newport County A.F.C. (en) Fassara1978-197840
  Scunthorpe United F.C. (en) Fassara1978-197800
Koparit (en) Fassara1982-1982141
Oulun Palloseura (en) Fassara1983-1983286
FC Kuusysi (en) Fassara1984-19842112
Kokkolan Palloveikot (en) Fassara1985-1985212
Palloseura Kemi Kings (en) Fassara1986-1986182
Vasa IFK (en) Fassara1987-198811
TP-Seinäjoki (en) Fassara1989-1990238
  IFK Mariehamn (en) Fassara1990-19903
RoPS (en) Fassara1991-199239
 
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara
Tsayi 171 cm
Kyaututtuka
Keith Armstrong
Keith Armstrong

Keith Armstrong (an haife shi a shekara ta 1957) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.