Kelly Taylor (ƙungiyar rugby)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Kelly Taylor (ƙungiyar rugby)
Rayuwa
Haihuwa 21 Disamba 1995 (28 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a rugby union player (en) Fassara

Kelly Taylor (née Smith, an haife ta a ranar 21 ga watan Disamba na shekara ta 1995) [1] ƴar wasan ƙwallon ƙafa ce ta ƙasar Ingila.

Smith ya fara buga wasan rugby yana da shekaru 10. Ta fara bugawa tare da Worcester Valkyries kafin ta shiga Gloucester-Hartpury Women a shekarar 2017. [2]

Ta fara wasa tare da tawagar ƙasar Ingila ta kasance a gasar zakarun ƙasa shida ta shekarar 2018 inda ta taka leda a wasan ƙarshe na ƙasar Ingila. Ta kuma taka leda a gasar zakarun kasa shida ta shekarar 2019 wanda Ingila ta lashe Grand Slam . Ta zira kwallaye biyu a wasanni hudu.[2] An zaɓe ta don yin wasa a gasar zakarun mata shida ta 2020 wanda aka jinkirta a tsakiyar saboda annobar COVID-19. [3][4]

A shekarar 2019, ta kasance ɗaya daga cikin ƴan wasa 28 da aka ba su kwangila na cikakken lokaci tare da tawagar ƙasar Ingila. [5]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Kelly Smith". www.ultimaterugby.com (in Turanci). Retrieved 24 June 2020.
  2. 2.0 2.1 "RFU - Kelly Smith". www.englandrugby.com. Retrieved 24 June 2020.
  3. "England Women name squad for 2020 Women's Six Nations". Gloucester Rugby. 27 January 2020. Archived from the original on 25 June 2020. Retrieved 24 June 2020.
  4. "Six Nations 2020: Who can win title after matches postponed because of coronavirus?". BBC Sport (in Turanci). 9 March 2020. Retrieved 24 June 2020.
  5. "England Women announce 28 players on full-time contracts". BBC Sport (in Turanci). 3 January 2019. Retrieved 24 June 2020.