Kim Min-jae

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Kim Min-jae
Rayuwa
Haihuwa Tongyeong (en) Fassara, 15 Nuwamba, 1996 (27 shekaru)
ƙasa Koriya ta Kudu
Harshen uwa Korean (en) Fassara
Karatu
Harsuna Korean (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  South Korea national under-20 football team (en) Fassaraga Augusta, 2014-ga Augusta, 201420
Gyeongju Korea Hydro and Nuclear Power FC (en) Fassara2016-Disamba 2016170
  South Korea national under-23 football team (en) Fassaraga Maris, 2016-Satumba 201880
  Jeonbuk Hyundai Motors (en) Fassara2017-2018523
  South Korea national football team (en) Fassaraga Augusta, 2017-634
Beijing Guoan F.C. (en) Fassaraga Janairu, 2019-ga Augusta, 2021450
Fenerbahçe Istanbul (en) Fassara16 ga Augusta, 2021-27 ga Yuli, 2022311
  S.S.C. Napoli (en) Fassara27 ga Yuli, 2022-18 ga Yuli, 2023352
  FC Bayern Munich18 ga Yuli, 2023-251
 
Muƙami ko ƙwarewa centre-back (en) Fassara
Lamban wasa 3
Nauyi 86 kg
Tsayi 190 cm

Kim Min-jae ( haifaffen 15 Nuwamba 1996) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne mai taka leda a ƙungiyar Bundesliga Bayern Munich da Koriya ta kudu. Ana yi masa lakabi da Monster, Kim ana ɗaukarsa ɗaya daga cikin mafi kyawun masu tsaron baya a duniya.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]