Koulibaly

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Koulibaly
sunan gida
Bayanai
Suna a harshen gida Koulibaly
Harshen aiki ko suna Harshen Bambara
Tsarin rubutu Baƙaƙen boko
Soundex (en) Fassara K414
Cologne phonetics (en) Fassara 4515

Koulibaly asalin sunan farko. Fitattun mutane masu sunan sun haɗa da:

  • Abdulai Koulibaly (an haife shi a shekarar ta alif ɗari tara da casa'in da biyar 1995), shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Laberiya
  • Kalidou Koulibaly (an haife shi a shekarar ta 1991) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta Faransa/Senegal
  • Mamadou Koulibaly (an haife shi a shekarar ta 1957), ɗan siyasan ƙasar Ivory Coast
  • Paul Koulibaly (an haife shi a shekarar ta 1986) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Burkina Faso
  • Pierre Koulibaly (an haife shi a shekara ta 1986), shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Burkina Faso

Duba kuma[gyara sashe | gyara masomin]

  • Coulibaly