Jump to content

Kalidou Koulibaly

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Kalidou Koulibaly
Rayuwa
Haihuwa Saint-Dié-des-Vosges (en) Fassara, 20 ga Yuni, 1991 (33 shekaru)
ƙasa Senegal
Faransa
Harshen uwa Faransanci
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  FC Metz (en) Fassara2009-2011312
  FC Metz (en) Fassara2010-2012411
  France national under-20 association football team (en) Fassara2011-2012110
  K.R.C. Genk (en) Fassara2012-2014643
  SSC Napoli (en) Fassara2 ga Yuli, 2014-16 ga Yuli, 202223613
  Senegal men's national association football team (en) Fassara2015-711
  Chelsea F.C.16 ga Yuli, 2022-25 ga Yuni, 2023232
  Al Hilal SFC25 ga Yuni, 2023-302
 
Muƙami ko ƙwarewa centre-back (en) Fassara
Lamban wasa unknown value
3
Nauyi 89 kg
Tsayi 188 cm
Imani
Addini Musulunci
Kalidou Koulibaly

Kalidou Koulibaly (an haife shi a shekara ta 1991 a garin Saint-Dié-des-Vosges, a ƙasar Faransa) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Senegal. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Senegal daga shekara ta 2013.

Kalidou Koulibaly
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.