Kuntu Blankson
Appearance
Kuntu Blankson | |
---|---|
Rayuwa | |
Haihuwa | 1955 |
ƙasa | Ghana |
Mutuwa | 12 ga Yuli, 2018 |
Karatu | |
Harsuna |
Fante (en) Turanci |
Sana'a | |
Sana'a | jarumi |
Kuntu Blankson (1955-2018) ɗan wasan kwaikwayo ne na ƙasar Ghana wanda ya shahara sosai saboda rawar da ya taka a cikin shahararren jerin Shirye-shiryen talabijin na ƙasar Ghana da aka sani da Akan Drama a ƙarshen shekarun 1990.[1][2][3]
Hotunan fina-finai
[gyara sashe | gyara masomin]- Wasan kwaikwayo na Akan
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "Actor Kuntu Blankson allegedly commits suicide". www.myjoyonline.com. Retrieved 2019-10-12.
- ↑ "HEARTBREAKING - Wife Of The Late Kuntu Blankson Tearfully Gives Vivid Account Of His Suicide On TV". GhanaCelebrities.Com (in Turanci). 2018-07-13. Retrieved 2019-10-12.
- ↑ "Kuntu Blankson's wife narrates how the veteran actor committed suicide". www.ghanaweb.com (in Turanci). Retrieved 2019-10-12.