Lahcen Ouadani
![]() | |
---|---|
ɗan Adam | |
Bayanai | |
Jinsi | namiji |
Ƙasar asali | Moroko |
Country for sport (en) ![]() | Moroko |
Shekarun haihuwa | 14 ga Yuli, 1959 |
Wurin haihuwa | Moroko |
Yaren haihuwa | Abzinanci |
Harsuna | Larabci da Abzinanci |
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa |
Matsayin daya buga/kware a ƙungiya | Mai buga baya |
Mamba na ƙungiyar wasanni |
FAR Rabat (en) ![]() |
Wasa | ƙwallon ƙafa |
Participant in (en) ![]() |
1986 FIFA World Cup (en) ![]() ![]() |
![]() | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Moroko, 14 ga Yuli, 1959 (64 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Moroko | ||||||||||||||||||||||||||
Harshen uwa | Abzinanci | ||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||
Harsuna |
Larabci Abzinanci | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya | ||||||||||||||||||||||||||
Nauyi | 76 kg | ||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 184 cm |
Lahcen Ouadani (an haife shi a ranar 14 ga watan Yulin 1959)[1] ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Morocco wanda ya buga wa Maroko wasa a gasar cin kofin duniya ta FIFA ta shekarar 1986. [2] Ya kuma buga wa FAR Rabat wasa.[3]
Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]
- Lahcen Ouadani – FIFA competition record
Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]
- ↑ 1986 FIFA World Cup Mexico Archived 2011-10-03 at the Wayback Machine
- ↑ 1986 FIFA World Cup Mexico Archived 2011-10-03 at the Wayback Machine1986 FIFA World Cup Mexico Error in Webarchive template: Empty url.
- ↑ Lahcen Ouadani – FIFA competition record (archived)