Loris Benito

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Loris Benito
Rayuwa
Cikakken suna Loris Benito Souto
Haihuwa Aarau (en) Fassara, 7 ga Janairu, 1992 (32 shekaru)
ƙasa Switzerland
Karatu
Harsuna Jamusanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Switzerland national under-20 football team (en) Fassara-
FC Aarau (en) Fassara2009-2012462
  Switzerland national under-19 association football team (en) Fassara2010-201161
  FC Zürich (en) Fassara2012-2014300
  Switzerland national under-21 football team (en) Fassara2013-201360
S.L. Benfica (en) Fassara2014-201520
  Switzerland national under-21 football team (en) Fassara2014-201430
S.L. Benfica B (en) Fassara2015-201530
  BSC Young Boys (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa fullback (en) Fassara
Lamban wasa 80
Nauyi 75 kg
Tsayi 182 cm

Loris Benito Loris Benito Souto (an haife shi 7 ga Janairu 1992) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Switzerland wanda ke taka leda a matsayin ɗan baya na hagu don Young Boys da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Switzerland.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]