Loris Karius
Appearance
Loris Karius | |
---|---|
Rayuwa | |
Cikakken suna | Loris Sven Karius |
Haihuwa | Biberach an der Riss (en) , 22 ga Yuni, 1993 (31 shekaru) |
ƙasa | Jamus |
Ƴan uwa | |
Ma'aurata | Sophia Thomalla (en) |
Karatu | |
Harsuna | Jamusanci |
Sana'a | |
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa |
Muƙami ko ƙwarewa | Mai tsaran raga |
Lamban wasa | 13 |
Nauyi | 87 kg |
Tsayi | 187 cm |
Loris Sven Karius (an haife shi 22 ga Yuni 1993) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Jamus wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida don ƙungiyar Premier League Newcastle United. Karius ya wakilci Jamus a matakin matasa.
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.