Jump to content

Madjid Albry

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Madjid Albry
Rayuwa
Haihuwa Belbédji (en) Fassara, 23 ga Yuli, 1990 (34 shekaru)
ƙasa Jamus
Karatu
Harsuna Jamusanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  SV Werder Bremen II (en) Fassara2009-2010185
  SV Werder Bremen (en) Fassara2009-2010195
  FC Oberneuland (en) Fassara2010-201060
  FC Oberneuland (en) Fassara2010-201160
Altonaer FC von 1893 (en) Fassara2011-2012377
USC Paloma Hamburg2014-201510
  Wedeler TSV2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Madjid Albry (an haife shi a 23 ga watan Yulin 1990) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ta ƙasar Nijar wanda ke buga wa ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta VfL Pinneberg .

An haife shi a Belbege, Niger, Albry ya fara aikinsa na saurayi a kulob ɗin FC St. Pauli na Jamus kafin ya kulla yarjejeniya da SV Werder Bremen a ranar 1 ga Yulin shekarar 2007. Ya fara zama na farko don Werder Bremen II a ranar 15 Satumban shekarata 2009 a cikin 3. La Liga da Kickers Offenbach . A ranar 21 ga Mayun shekarar 2010, an tabbatar da cewa ba za a sabunta kwantiragin nasa ba kuma yana iya barin ƙungiyar a ranar 30 ga Yunin shekarar 2010.

A ranar 23 Janairun shekarata 2010, an sanar da cewa ya sanya hannu tare da FC Oberneuland . [1] A cikin Janairu 2011 ya shiga Altona 93 .

  1. Alle Transfers auf einen Blick