Makarantar ƴancin sakandire

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Makarantar ƴancin sakandire
makarantar sakandare
Bayanai
Farawa 2005
Ƙasa Tarayyar Amurka
Street address (en) Fassara 25450 Riding Center Drive South Riding, VA 20152
Lambar aika saƙo 20152
Shafin yanar gizo lcps.org…
School district (en) Fassara Loudoun County Public Schools (en) Fassara
Wuri
Map
 38°54′50″N 77°32′06″W / 38.9139°N 77.535°W / 38.9139; -77.535
Ƴantacciyar ƙasaTarayyar Amurka
Jihar Tarayyar AmurikaVirginia

Makarantar Sakandaren 'Yanci, kuma aka sani da Freedom-South Riding, makarantar sakandare ce ta jama'a a Kudancin Riding, al'ummar da ba ta da haɗin kai a cikin Loudoun County, Virginia, Amurka mai nisan mil 25 yamma da Washington, DC Makarantar tana cikin Makarantun Jama'a na Loudoun County.[1][2][3]

Gudanarwa[gyara sashe | gyara masomin]

Shugabar Makarantar Sakandare ta Freedom Neelum Chaudhry. Chaudhry ya yi aiki a matsayin mataimakin shugaban makarantar kafin ya zama shugaban makarantar.

Tarihi[gyara sashe | gyara masomin]

An buɗe 'yanci a cikin shekarata 2005, yana zana ɗalibansa daga Makarantar Sakandare ta Broad Run, Makarantar Sakandare ta Loudoun County, da ƙaramin yanki na Makarantar Sakandare na Stone Bridge.

Kafin shekarar makaranta ta 2011-2012 an yanke shawarar gudanar da wani ɓangare na azuzuwan farko a makarantar sakandaren da ke kusa, Mercer Middle School. Rijistar a Freedom ya haura sama da ɗalibai kimanin 2,000 (bayanin kula: ƙarfin ginin shine 1,600). Saboda sabon bude makarantar J. Michael Lunsford wannan ya yiwu. Tun daga wannan lokacin, makarantar sakandare ta John Champe ta buɗe don rage cunkoso. Kafin farkon shekarar makaranta ta 2015-2016, an faɗaɗa makarantar da kusan ƙafa 13,000.

Malamai[gyara sashe | gyara masomin]

'Yanci ya sami lambobin yabo na shekara-shekara na Index na Ayyuka (VIP), waɗanda, tun daga shekarata 2007, sun gane ci gaba koyo da nasara kuma Gwamna na Virginia da Sashen Ilimi na Virginia ke ba su .

Zane-zane[gyara sashe | gyara masomin]

2010 Freedom Marching Band Season Nasaro: USSBA Arewacin Virginia Yanki, Satumba 25, shekarata 2010 - Matsayi na farko gabaɗaya a rukunin 5A Mafi kyawun Tasirin Gabaɗaya, Ayyukan Kayayyakin Kayayyakin Kayayyakin Kayayyakin Kaya, da Kare Launi[ana buƙatar hujja]

2009 Freedom Marching Band Season Nasarorin USSBA Northern Virginia Regional, Herndon High School, Satumba 26, shekarar 2009[ana buƙatar hujja] - Matsayi na 3 gabaɗaya a cikin rukuni na 4A - bugun wuri na 1st

USSBA Blue Ridge Showcase, James Wood High School, Oktoba 17, shekarar 2009[ana buƙatar hujja] - Matsayi na 1 gabaɗaya a cikin rukuni 4 - Babban Tasiri Gabaɗaya - Babban Kiɗa

Nasarar Lokacin Kwangilar 'Yanci na 2014:

Gasar Wasannin Da'awa na Ƙungiyar Cikin Gida ta Atlantic a Makarantar Sakandare ta 'Yanci, Maris 29, shekarar 2014 - Matsayi na 4 Gabaɗaya a PSO[ana buƙatar hujja]

Gasar Cin Kofin Duniya ta WGI a Dayton, Ohio, Afrilu 10–12, 2014 - Matsayi na 7 Gabaɗaya a PSA[ana buƙatar hujja]

2011 Freedom Drumline Season Nasaro: Gasar Yanki na Cikin Gida na Ƙungiyar Ƙwallon Ƙasa a Ƙasar Ƙarfafa na Runduna, Fabrairu 12, shekarata 2011 - Matsayi na 3 Gabaɗaya a PSO[ana buƙatar hujja]

Gasar Yanki na Ƙungiyar Cikin Gida ta Ƙungiyar Ƙasa a Makarantar Sakandare ta Potomac Falls, Fabrairu 19, shekarata 2011 - Matsayi na 2 Gabaɗaya a PSO

2010 Freedom Drumline Season Nasarorin: Gasar Wasannin Wasannin Wasannin Cikin Gida na Atlantic, Chesapeake, VA, Maris 27–28, shekarar 2010 - Matsayi na 2 Gabaɗaya da AIA PSA Masu Lamban Azurfa tare da maki na ƙarshe na 90.488 - Matsayi na farko na Kayayyakin gani

Gasar Yanki na Cikin Gida na Ƙungiyar Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun CD, CD Hylton High School, Maris 20, shekarata 2010 - Matsayi na Farko Gabaɗaya a cikin PSA

Gasar Yanki na Cikin Cikin Ƙungiyar Atlantic, Makarantar Kimiyya da Fasaha ta Thomas Jefferson, Maris 13, shekarar 2010 - Wuri na Farko Gabaɗaya a cikin PSA tare da maki 86.05 - Matsayi na Farko - Babban Tasirin Wuri na Farko

Gasar Yanki na Ƙungiyar Cikin Gida ta Atlantic, Makarantar Sakandare ta Mills Godwin, Maris 6, 2010 - Wuri na Farko Gabaɗaya a cikin PSA tare da maki 81.20 - Wuri na 1st Kayayyakin - Babban Tasirin Matsayi na 1st

2011 Freedom WinterGuard Season Complishments - Freedom Winterguard AA Nasara a TJHS: Broken Hallelujah

Gasar Yanki na Ƙungiyar Cikin Gida ta Atlantic, Makarantar Sakandare ta Runduna, Fabrairu 12, 2011 - Matsayi na 1 gabaɗaya a CGSRA - An Sake Rarraba zuwa CGSA3.

Gasar Yanki na Ƙungiyar Cikin Gida ta Atlantic, Makarantar Sakandare ta Potomac Falls, Fabrairu 19, 2011 - Matsayi na 1 gabaɗaya a CGSA3 - An Sake Rarraba zuwa CGSA2.

2010 Freedom Winterguard Season Nasarorin Gasar Wasannin Da'awa na Cikin Gida na Atlantic Indoor Association, Chesapeake, VA, Maris 27–28, 2010 - Matsayi na 1 gabaɗaya da shekarar 2010 AIA CGSN Gold Medalists tare da maki na ƙarshe na 83.45 - Ya ɗauki duk taken.

Gasar Yanki na Cikin cikin Ƙungiyar Atlantic, Makarantar Sakandare ta CD Hylton, Maris 20, 2010 - Matsayi na 1 gabaɗaya a cikin CGSN tare da maki 72.1 - Nasara kayan aiki, motsi, da taken gani

Gasar Yanki na Cikin Gida na Ƙungiyar Ƙwararrun na Mills Godwin, Maris 6, shekarata 2010 - matsayi na 1 gaba ɗaya a cikin CGSN tare da maki 62.5

Alkaluma[gyara sashe | gyara masomin]

Tun daga shekarar makaranta ta a shekarar 2016–17, 'Yanci ya kasance 0.4% Ba'amurke Ba'amurke/'Yan Asalin Alaska, 27.9% Asiya, 6.4% Baƙar fata, 9.0% Hispanic, 0.2% Ɗan Asalin Hawai / Tsibirin Pacific, 50.5% Fari, da 5.6% na launin fata da yawa.

Wasan motsa jiki[gyara sashe | gyara masomin]

'Yanci memba ne na Kungiyar Makarantar Sakandare ta Virginia (Class 5, Yanki 5C, gundumar Potomac) kuma tana fafatawa a matsayin Eagles a cikin waɗannan wasannin varsity da ayyuka:

  • Wasanni maza: Ƙ
  • Ƙwallon ƙafa
  • Co-ed: Golf
  • Wasannin Haɗin Kai : Kwando, Waƙa & Filaye
Gasar zakarun jihar Virginia
  • Kwando ('yan mata): shekarun 2009, 2010
  • Gymnastics: 2018, 2019
  • Lacrosse ('yan mata): 2016, 2018, [4] [5] 2019

Bayanan kula[gyara sashe | gyara masomin]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "VHSL Member Directory Report". VHSL. June 19, 2019. Retrieved June 20, 2019 – via drive.google.com.
  2. "LCPS Cluster Enrollment 2018" (PDF). Retrieved June 17, 2019.
  3. "Freedom clamps down on Champe in rivalry showdown". Retrieved October 22, 2018.
  4. Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named vhslchampions2018
  5. Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named ltm190612

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]