Jump to content

Mansur Manu Soro

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mansur Manu Soro
mamba a majalisar wakilai ta Najeriya,

20 ga Maris, 2022 -
mamba a majalisar wakilai ta Najeriya,

11 ga Yuni, 2019 - 20 ga Maris, 2022
District: Darazo/Gunjuwa
Rayuwa
Haihuwa 16 ga Afirilu, 1987 (37 shekaru)
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa
Imani
Jam'iyar siyasa All Progressives Congress

Mansur Manu Soro ɗan siyasan Najeriya ne kuma ɗan majalisa. A yanzu haka ya zama ɗan majalisar tarayya mai wakiltar mazaɓar Darazo/Ganjuwa ta jihar Bauchi a majalisar wakilai ta ƙasa ta 10. [1] [2] [3] [4]

  1. "Bauchi Legislator, Manu Soro Disburses N50m to 4,376 Women In Darazo /Ganjuwa Fed Constituency – THISDAYLIVE". www.thisdaylive.com. Retrieved 2024-12-30.
  2. Michael, Ishola (2024-04-19). "Traditional ruler lauds Manu Soro's giant strides in Bauchi". Tribune Online (in Turanci). Retrieved 2024-12-30.
  3. Writer, Guest (2024-01-03). "Manu Soro: Thoroughbred Parliamentarian with a Difference". TheCable (in Turanci). Retrieved 2024-12-30.
  4. Michael, Ishola (2024-04-17). "Bauchi lawmaker, Manu Soro, denies shady execution of constituency projects". Tribune Online (in Turanci). Retrieved 2024-12-30.