Jump to content

Marcos López

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Marcos López
Rayuwa
Haihuwa Lima, 20 Nuwamba, 1999 (25 shekaru)
ƙasa Peru
Karatu
Harsuna Yaren Sifen
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Reno 1868 FC (en) Fassara-
  CD Universidad San Martín (en) Fassara2016-201720
  Peru national under-20 football team (en) Fassara2017-
  Club Sporting Cristal (en) Fassara2017-2018235
  Peru men's national football team (en) Fassara2018-
  San Jose Earthquakes (en) Fassara2019-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Lamban wasa 27
Marcos López
Marcos López

Marcos Johan López Lanfranc (an haifeshi ranar 20 ga Nuwamba 1999) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Peru wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan baya na hagu don ƙungiyar Eredivisie Feyenoord da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Peru.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.