Mark Anderson (South African soccer)
Appearance
| Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Haihuwa | Afirka ta kudu, 29 ga Yuni, 1962 (63 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Muƙami ko ƙwarewa | Mai tsaran raga | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Mark Anderson (an haife shi a ranar 29 ga watan Yuni shekara ta 1962)[1] ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu mai ritaya wanda ya taka leda sosai a Pretoria Callies, Mamelodi Sundowns, Umtata Bush Bucks, Santos Cape Town da Hellenic FC.[2]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "Blue Ribbon - Mark 'Lesilo' Anderson | Soccer Laduma". Archived from the original on 17 October 2013.
- ↑ "Blue Ribbon - Mark 'Lesilo' Anderson | Soccer Laduma". Archived from the original on 17 October 2013.