Martin Dúbravka

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Martin Dúbravka
Rayuwa
Haihuwa Žilina (en) Fassara, 15 ga Janairu, 1989 (35 shekaru)
ƙasa Slofakiya
Harshen uwa Slovak (en) Fassara
Karatu
Harsuna Slovak (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Slovakia national under-19 football team (en) Fassara2007-200860
MŠK Žilina (en) Fassara2008-20141150
  Slovakia national under-21 football team (en) Fassara2009-2010120
  Slovakia national association football team (en) Fassara2012-240
  Esbjerg fB (en) Fassara2014-2016700
FC Slovan Liberec (en) Fassara2016-2017380
  AC Sparta Prague (en) Fassara2017-2018170
Newcastle United F.C. (en) Fassaraga Janairu, 2018-Mayu 2018130
Newcastle United F.C. (en) Fassaraga Yuli, 2018-390
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Lamban wasa 12
Nauyi 83 kg
Tsayi 190 cm
Kyaututtuka

Martin Dúbravka (an haife shi 15 ga Janairu 1989) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Slovakia wanda ke taka leda a matsayin golan don Premier League club Newcastle United da Slovakia ƙasar ƙasar.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]