Marvin Casey

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Marvin Casey
Rayuwa
Haihuwa St. Louis (en) Fassara
Sana'a
Sana'a Jarumi, Mai tsara rayeraye da mai rawa
IMDb nm9390631

Marvin Louis Casey II ( Hebrew: 'ישראל משה קייסי' or 'מרווין קייסי'‎ (an haife shi a shekara ta 1981 a St. Louis, Missouri, Amurika ), ɗan wasan hip hop ɗan Isra'ila ne Ba'amurke, mawaƙa, malamin rawa kuma ɗan wasan kwaikwayo.

Tarihin Rayuwa[gyara sashe | gyara masomin]

An haifi Marvin Casey a St. Louis Missouri a cikin shekarar 1981 kuma yana da hannu da farko a wasan ƙwallon baseball, ƙwallon ƙafa, da tae kwon do har sai da ya fara rawa yana ɗan shekara 17. Ya ƙara nutsewa a ciki yana da shekaru 22 yayin da yake aiki da kamfanin nishaɗi na Utopia, yana rawa hip-hop a filin rawa kusan kowane dare. Ya koma Yahudanci a shekarar 2003, kuma ya yi hijira zuwa Isra'ila a 2006. Ya yi aure a Urushalima a ranar 31 ga Oktoba, 2010. kuma yana zaune tare da matarsa, Oshrat, da ’ya’yansa 3 a Ashkelon, Isra’ila.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]