Jump to content

Michel Sorin

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Michel Sorin
Rayuwa
Haihuwa Cossé-le-Vivien (en) Fassara, 18 Satumba 1961 (63 shekaru)
ƙasa Faransa
Mazauni Melesse (mul) Fassara
Ƴan uwa
Yara
Ahali Jacques Sorin (en) Fassara
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football manager (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Stade Lavallois B (en) Fassara1977-1983712
  Stade Lavallois (en) Fassara1980-19861533
  Stade Brestois 29 (en) Fassara1986-19891082
  Stade Rennais F.C. (en) Fassara1989-19951995
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Michel Sorin (an haife shi a ranar 18 ga watan Satumban 1961 a Cossé-le-Vivien) manajan ƙwallon ƙafa ne na Faransa kuma tsohon ɗan wasa wanda a halin yanzu mataimakin manajan Olympique Lyonnais Féminin ne.[1] Ya jagoranci ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Benin kuma - daga 2011 zuwa 2019 - shine babban kocin AS Vitré.

Babban ɗansa Arthur Sorin a halin yanzu yana taka leda a matsayin mai tsaron gida a Danish Superliga na AGF Aarhus, yayin da ƙaramin ɗansa Eliott Sorin ke taka leda a ƙungiyar ajiyar a Helsingborgs Sweden IF. Dukan ƴaƴansa maza sun fara aikin matasa a Stade Rennais, inda mahaifinsu ya kasance yana wasa.

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Michel Sorin at FootballDatabase.eu
  • Profile at afterfoot.fr at archive.today (archived July 1, 2013)