Mikel Tata

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mikel Tata
Rayuwa
Haihuwa 10 Mayu 2004 (19 shekaru)
ƙasa Indonesiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Mikael Alfredo Tata (an haife shi 10 ga watan Mayu shekarar 2004) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Indonesiya wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ƙungiyar La Liga 1 Persebaya Surabaya, a kan aro daga Arema .

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Tata ya fara aikinsa ta hanyar shiga kulob din Waanal Brothers don yin wasa a La Liga 3 .

Arema[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 26 ga watan Yuni shekarar 2023, Tata ya rattaba hannu kan kwantiragi tare da kulob din Liga 1 Arema, zai shiga sabon sa hannu Asyraq Gufron . Tata ya fara halartan sana'a a ranar 2 ga watan Yuli shekarar 2023 a matsayin mai farawa a cikin rashin nasara da ci 0–1 a waje da Dewa United .

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

A cikin watan Fabrairu shekarar 2022, an ba da rahoton cewa Tata ta karɓi kira daga Indonesia U-20 don sansanin horo, a Koriya ta Kudu . A ranar 29 ga watan Maris shekarar 2022, Tata ya fara bugawa Indonesia U-20 wasa da Koriya ta Kudu U-20, a wasan sada zumunta da suka yi rashin nasara da ci 5-1.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]