Jump to content

Milos Kerkez

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Milos Kerkez
Rayuwa
Haihuwa Vrbas (en) Fassara, 7 Nuwamba, 2003 (20 shekaru)
ƙasa Hungariya
Serbiya
Harshen uwa Hungarian (en) Fassara
Karatu
Harsuna Hungarian (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Tsayi 1.8 m

Milos Kerkez (Serbian Cyrillic: Милош Керкез, romanized: Miloš Kerkez; haifaffen 7 Nuwamba 2003) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan ƙwallon ƙafa na hagu ko hagu na baya don Premier League club. An haife shi a Serbia, yana wakiltar tawagar ƙasar Hungary.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.