Jump to content

Ku kirkiri account domain taimaka ma Hausa Wikipedia. Kirkirar account kyauta ne. Idan kuma neman taimako ku tambaya a nan.

Mirna Yusuf

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mirna Yusuf
Rayuwa
Haihuwa 5 ga Faburairu, 1996 (28 shekaru)
ƙasa Misra
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Mirna Mohsen Abdelghany Mohammed Youssef ( Larabci: ميرنا محسن عبد الغني محمد يوسف‎ </link> ; an haife ta a ranar 5 ga watan Fabrairu shekarar 1996), wacce aka fi sani da Merna Mohsen, 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Masar wanda ke taka leda a matsayin 'yar wasan tsakiya na Club Aviation da kuma ƙungiyar mata ta Masar. Tana da makarantar ƙwallon ƙafa ga yara ƙanana waɗanda take gudanarwa tare da abokin wasan Masar Mervat Farouk.

Aikin kulob

[gyara sashe | gyara masomin]

Mirna Mohsen ya buga wa Tayaran ta Masar wasa.

Ayyukan kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]

Mirna Mohsen ya buga wa Masar wasa a babban mataki a gasar cin kofin Afrika ta mata na shekarar 2016.

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Merna Mohsen on Facebook
  • Merna Mohsen on Instagram

Samfuri:Egypt squad 2016 Africa Women Cup of Nations