Modou Ndow
Appearance
Modou Ndow | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Gambiya, 10 ga Faburairu, 2000 (24 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Gambiya | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya | ||||||||||||||||||||||||||
Lamban wasa | 73 |
Modou Ndow, (an haife shi a ranar 10 ga watan Fabrairu 2000) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Gambia wanda ke buga wasa a ƙungiyar Wallidan FC.[1] [2]
Sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]A ranar 22 ga watan Disamba 2018 an tabbatar da Cewa Ndow ya shiga Seattle Sounders FC, mai suna Tacoma Defiance daga 2019, a dukan kakar 2019, a kan aro daga kulob ɗin MFK Vyškov. [3]
A cikin watan Janairu 2020, ya bayyana ya dawo kulob ɗin Wallidan FC, kamar yadda kulob din ya sanar a Facebook, cewa an ba da shi aro ga kulob din Al-Merrikh SC, na Sudan. [4] Ya bayyana ya dawo FC a shekarar 2021. [5] [6] [7]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "Sounders FC 2 signs Modou Ndow and Ben Numbi on loan" . Seattle Sounders FC. December 21, 2018. Retrieved March 11, 2019.
- ↑ "Seattle Sounders signs Gambian young defender Modou Ndow" . The Point . January 17, 2019. Retrieved March 11, 2019.
- ↑ Sounders FC 2 signs Modou Ndow and Ben Numbi on loan, soundersfc.com, 22 December 2018
- ↑ MO NDOW JOINS AL-MERRIKH SC ON LOAN, facebook.com, 18 January 2020
- ↑ Wallidan FC post on Facebook, facebook.com, 21 May 2021
- ↑ The blue boys make three changes..., facebook.com, 11 December 2021
- ↑ Hard working Mo Ndow, facebook.com, 21 June 2021