Mohab El-Kordy

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mohab El-Kordy
Ɗan Adam
Bayanai
Jinsi namiji
Ƙasar asali Misra
Shekarun haihuwa 21 ga Maris, 1997
Wurin haihuwa Giza (en) Fassara
Yaren haihuwa Egyptian Arabic (en) Fassara
Harsuna Larabci da Egyptian Arabic (en) Fassara
Sana'a competitive diver (en) Fassara da swimmer (en) Fassara
Ilimi a Helwan University (en) Fassara
Wasa diving (en) Fassara
Participant in (en) Fassara 2016 Summer Olympics (en) Fassara, diving at the 2020 Summer Olympics – men's 3 metre springboard (en) Fassara, diving at the 2020 Summer Olympics – men's 10 metre platform (en) Fassara da diving at the 2014 Summer Youth Olympics (en) Fassara

Mohab El-Kordy (an haife shi ranar 21 ga watan Maris ɗin 1997) ɗan ƙasar Masar ne mai nutsewa. Ya yi takara a dandalin mita 10 na maza a gasar Olympics ta bazarar 2016,[1] inda ya ƙare na 28 a cikin 28 masu fafatawa.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Mohab ELKORDY - Olympic - Egypt".