Mohammed Bakir El-Nakib
Appearance
Mohammed Bakir El-Nakib | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Alexandria, 6 ga Afirilu, 1974 (50 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Misra | ||||||||||||||||||||||
Harshen uwa | Egyptian Arabic (en) | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna |
Larabci Egyptian Arabic (en) | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | handball player (en) | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | goalkeeper (en) | ||||||||||||||||||||||
Nauyi | 94 kg | ||||||||||||||||||||||
Tsayi | 192 cm |
Mohamed Bakir El-Nakib wanda aka fi sani da Hamada El-Nakib (an haife shi ranar 6 ga watan Afrilu 1974) golan ƙwallon hannu ne na Masar, yana wasa a ƙungiyar ƙwallon hannu ta maza ta Masar. Ya halarci gasar Olympics hudu, a shekarun 1996 (wuri na 6), 2000 (wuri na 7), 2004 (wuri na 12) da 2008 (wuri na 10).[1]
A gasar Olympics ta shekarar 2008 an sanya shi a matsayin mai tsaron gida na uku mafi kyawun lokacin da aka auna kashi 40 na ceto (saving), inda ya ceci kashi 40 cikin dari na shots.[2] Ya kasance wani ɓangare na tawagar Masar da ta lashe gasar ƙwallon hannu ta Afirka a shekara ta 2008, kuma ta cancanci shiga gasar ƙwallon hannu ta maza ta duniya a shekarar 2009.
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.