Jump to content

Mouhamed Soueid

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mouhamed Soueid
Rayuwa
Cikakken suna Soueïd Mohamed
Haihuwa Muritaniya, 31 Disamba 1991 (32 shekaru)
ƙasa Muritaniya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Mouhamed Soueid (an haife shi a ranar 30 ga watan Disamban 1991)[1] ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Mauritaniya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na kulob ɗin FC Tevragh-Zeina.[2]

Ayyukan kasa

[gyara sashe | gyara masomin]

Kwallayensa na kasa[3]

[gyara sashe | gyara masomin]
A'a Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1 6 Disamba 2021 Al Janoub Stadium, Al Wakrah, Qatar </img> Siriya 1-0 2–1 2021 FIFA Arab Cup
  1. https://globalsportsarchive.com › m... Mouhamed Soueid- Soccer player profile & career statistics
  2. https:/[1]/int.soccerway.com › players Mouhamed Soueid-Profile with news, career statistics and history-Soccerway
  3. https://www.transfermarkt.com › spi... Mouhamed Soueid - Player profile | Transfermarkt