Jump to content

Natalie Becker

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Natalie Becker
Rayuwa
ƙasa Afirka ta kudu
Karatu
Makaranta Jami'ar Cape Town
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan kwaikwayo
IMDb nm1799082
nataliebecker.com
Hoton Becker
Natalie Becker

Natalie Bridgette Becker 'yar wasan kwaikwayo ce ta Afirka ta Kudu .

Tarihin rayuwa

[gyara sashe | gyara masomin]

An haifi Becker a George, lardin Yammacin Cape kuma ya girma a Cape Town . Tana da zuriyar Cape Coloured . [1] Becker ta yi magana game da girma shi kaɗai a kan karamin kamfani saboda mahaifiyarta da mahaifinta suna cikin auren launin fata wanda ba bisa ka'ida ba ne a lokacin a ƙarƙashin dokokin wariyar launin fata a Afirka ta Kudu [bayani da ake buƙata][2] [1] Ta sami BSocScience daga Jami'ar Cape Town a shekara ta 2004. [1] Tana da 'yan'uwa maza biyu.

Becker ta fara aikinta a matsayin mai ba da labari a kan Good Hope FM, gidan rediyo na yanki wanda ke da alaƙa da Kamfanin Watsa Labarai na Afirka ta Kudu. Daga baya, ta koma talabijin kuma ta kasance mai gabatarwa a cikin wasan kwaikwayo mai ban sha'awa na Top Billing .

A matsayinta na 'yar wasan kwaikwayo, Becker ta bayyana tare da Meg Ryan da William H. Macy a cikin The Deal (2008), John Malkovich a cikin Disgrace (2008), fim din fim din J.M. Coetzee na wannan sunan kuma ta fito a cikin Tremors 5: Bloodlines (2015).

Hotunan fina-finai

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Hanyar wucewa (2017)
  • Rana Ɗaya Kamar Yau a Landan (2017)
  • Girgizar ƙasa ta 5: Bloodlines (2015)
  • Mutuwa Race: Inferno (2012)
  • Koma baya: Ramuwar gayya (2012)
  • Atlantis: Ƙarshen Duniya, Haihuwar Labari (Fim ɗin TV) (2011)
  • Rashin kunya (2008)
  • Yarjejeniyar (2008)
  • Sarkin Scorpion 2: Rise of a Warrior (2008)
  • Duniya marar ganuwa (2007)
  1. 1.0 1.1 "Natalie Becker". whoswho.co.za. Archived from the original on 11 Jul 2013. Retrieved 2023-09-18.
  2. "Natalie Becker Interview". Archived from the original on 2016-07-29. Retrieved 2024-03-04.

Haɗin waje

[gyara sashe | gyara masomin]