Jump to content

Nazarali Issa

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Nazarali Issa
Rayuwa
Haihuwa Komoros, 19 Nuwamba, 1990 (33 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Cercle de Joachim (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Nazarali Issa (an haife shi ranar 19 ga watan Nuwamba 1990 a Comoros) ɗan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Comorian.

Ya canja wuri kulob ɗin Cercle de Joachim SC kafin bazara 2013, [1] Issa ya ba da gudummawar hat-trick kamar yadda Curepipiens ya kawar da AS Port-Louis 2000 daga gasar cin kofin Mauritian na shekarar 2013. [2]

Zura kwallaye hudu da suka wuce AS 12ème Km a 2016-17 Coupe de France tare da SS Capricorne, Comorian ya bayyana cewa salon a Mauritius ya kasance ƙasa da fasaha idan aka kwatanta da Reunion. [3] Cire yarjejeniya da Trois-Bassins shekara guda bayan haka, ya zura kwallaye uku a wasanni biyu na farko, da kwallaye biyu a AS Saint-Louisienne 2-0 [4] kafin ya kawo adadinsa hudu a wasanni da dama. [5] Koyaya, ya sami rauni yayin a Nuwamba 2017. [6]

Kwallayen kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]
Maki da sakamako ne suka jera kididdigar burin Comoros a farko. [7]
A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 20 ga Yuli, 2019 Stade George V, Curepipe, Mauritius </img> Maldives 2-0 3–0 Wasannin Tsibirin Tekun Indiya na 2019

Rayuwa ta sirri

[gyara sashe | gyara masomin]

Mahaifinsa yana mutu a ranar 29th ga watan Yuli 2014, kafofin watsa labarai na wasanni blog eliedjouma.centerblog.net ya ba da ta'aziyyarsu gare shi da kuma danginsa. [8]

  1. L’attaquant international comorien Nazarali Issa s’est envolé pour rejoindre la première division mauricienne Comores Infos
  2. FOOTBALL MFA CUP (8ES DE FINALE) : Le Cerlce de Joachim élimine l’ASPL 2000 Le Mauricien
  3. "Là pour marquer des buts" Archived 2018-10-22 at the Wayback Machine Clicanoo.re
  4. Nazarali, c'est bien lui Archived 2018-10-22 at the Wayback Machine Clicanoo.re
  5. Nazarali fait son nid Archived 2018-10-22 at the Wayback Machine Clicanoo.re
  6. Trois-Bassins FC - JS Saint-Pierroise : La vie sans Nazarali Archived 2018-10-22 at the Wayback Machine Clicanoo.re
  7. "Nazarali Issa". National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmerman. Retrieved 4 August 2019.
  8. Deuil : Nazarali Issa a perdu son papa eliedjouma - Centerblog

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]