Jump to content

Niclas Füllkrug

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Niclas Füllkrug
Rayuwa
Haihuwa Hanover, 9 ga Faburairu, 1993 (31 shekaru)
ƙasa Jamus
Karatu
Harsuna Jamusanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Germany national under-18 football team (en) Fassara2010-201010
  Germany national under-19 football team (en) Fassara2011-201275
  SV Werder Bremen II (en) Fassara2011-20142610
  SV Werder Bremen (en) Fassara2012-2014232
  Germany national under-20 football team (en) Fassara2012-201493
  SpVgg Greuther Fürth (en) Fassara2013-2014216
  1. FC Nürnberg (en) Fassara2014-20165417
  Hannover 962016-20197521
  SV Werder Bremen (en) Fassara2019-20239045
  Germany national association football team (en) Fassara2022-unknown value2113
  Borussia Dortmund (en) Fassara2023-ga Augusta, 20242912
West Ham United F.C. (en) Fassaraga Augusta, 2024-unknown value00
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Nauyi 82 kg
Tsayi 188 cm
IMDb nm13880943
hoton Dan kwallo fuellkrug
Niclas Füllkrug

Niclas Füllkrug Niclas Füllkrug (an haife shi 9 ga Fabrairu 1993) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Jamus wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba ga ƙungiyar Bundesliga Borussia Dortmund da ƙungiyar ƙasa ta Jamus.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.