Orji Kalu

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Orji Kalu
Rayuwa
Haihuwa Lagos, 2 Satumba 1992 (31 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
K.F. Tirana (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa centre-back (en) Fassara

Orji Kalu Okogbue (an haife shi a ranar 9 ga watan Fabrairu shekarar 1992) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Najeriya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan baya ga Mouloudia Oujda a Botola na Moroko . [1] [2] [3]

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Tirana
  • Supercup na Albaniya : (1) 2017

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]