Jump to content

Oswin Appollis ne adam wata

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Oswin Appollis ne adam wata
Rayuwa
Haihuwa City of Tshwane Metropolitan Municipality (en) Fassara, 25 ga Augusta, 2001 (23 shekaru)
ƙasa Afirka ta kudu
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  South Africa national under-20 football team (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
winger (en) Fassara

Oswin Reagan Appollis (An haife shi 25 ga watan Agusta shekarar 2001) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu a halin yanzu yana taka leda a matsayin ɗan tsakiya na Pretoria Callies . [1]