Papa Oumar Coly

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Papa Oumar Coly
Rayuwa
Haihuwa Senegal, 20 Mayu 1975 (48 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Papa Oumar Coly (an haife shi ranar 20 ga watan Mayun 1975) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan ƙasar Senegal wanda ya taka leda a matsayin mai tsaron gida. Bayan Senegal, ya taka leda a Koriya ta Kudu.[1][2][3] An kira shi zuwa tawagar ƙasar Senegal.[4]

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Kafin kakar 2001, Coly ya rattaɓa hannu kan ƙungiyar Daejeon na Koriya ta Kudu, ya zama ɗan wasa na farko na ƙasashen waje.[5][6] A cikin shekarar 2001, ya taimaka musu su lashe Kofin FA na Koriya ta 2001, babban kofinsu kawai.[7][8][9] An gan shi a matsayin wanda ake so.[10][11]Kafin lokacin 2004, ya bar Daejeon.[12][13] Bayan haka, ya sanya hannu a Port Autonome a Senegal.[14]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]