Jump to content

Pascal Razakanantenaina

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Pascal Razakanantenaina
Rayuwa
Haihuwa Mahajanga (en) Fassara, 19 ga Afirilu, 1987 (37 shekaru)
ƙasa Madagaskar
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
St Michel United FC (en) Fassara2005-2009
  Madagascar men's national football team (en) Fassara2007-262
CS Avion (en) Fassara2009-2011232
Racing Club de Calais (en) Fassara2011-2014478
Arras Football (en) Fassara2014-201810613
JS Saint-Pierroise (en) Fassara2018-
 
Muƙami ko ƙwarewa centre-back (en) Fassara
Arras Romorantin, 2015

Pascal Razakanantenaina (an haife shi ranar 19 ga watan Afrilu 1987) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Malagasy wanda ke taka leda a matsayin ɗan baya a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta JS Saint-Pierroise.[1]

Ayyukan kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙasashen Duniya

[gyara sashe | gyara masomin]
As of matches played on 14 July 2019[2]
tawagar kasar Madagascar
Shekara Aikace-aikace Manufa
2007 5 0
2008 4 0
2009 0 0
2010 2 0
2011 2 0
2012 1 0
2013 0 0
2014 0 0
2015 0 0
2016 1 1
2017 4 1
2018 5 0
2019 6 0
Jimlar 30 2

Kwallayen kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]
Maki da sakamako ne suka jera kwallayen da Madagascar ta ci.
A'a Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 3 ga Satumba, 2016 Estádio 11 de Novembro, Luanda, Angola </img> Angola 1-0 1-1 2017 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
2. 11 Nuwamba 2017 Stade Municipal Saint-Leu-la-Forêt, Paris, Faransa </img> Comoros 1-0 1-1 Sada zumunci

St. Michel United

  • Seychelles first division : 2007,2008
  • Seychelles FA Cup : 2006, 2007, 2008, 2009

JS Saint-Pierroise

  • Réunion Premier League : 2018, 2019
  • Coupe de la Réunion : 2018, 2019

Ƙasashen Duniya

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Football at the Indian Ocean Island Games silver medal: 2007[3]
  • Knight order of Madagascar : 2019 [4]
  • Zagaye na 16 mafi kyawun tawagar : Gasar Cin Kofin Afirka ta Masar 2019 [5]
  1. "Madagascar" (PDF). Confederation of African Football. 15 June 2019. p. 13. Retrieved 6 June 2020.
  2. Samfuri:NFT
  3. "Pascal Razakanantenaina" . National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmermann. Retrieved 21 March 2017.
  4. https://orangefootballclub.com/fr/articles/ can-2019-lequipe-type-des-huitiemes-de-finale/
  5. https://orangefootballclub.com/fr/articles/can-2019-lequipe-type-des-huitiemes-de-finale/

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]