Peter Schnittger

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Peter Schnittger
Rayuwa
Haihuwa Hann. Münden (en) Fassara, 22 Mayu 1941 (82 shekaru)
ƙasa Jamus
Karatu
Harsuna Jamusanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football coach (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Peter Schnittger (an haife shi a ranar 22 ga watan Mayun 1941) kocin ƙwallon ƙafa ne na Jamus wanda ya jagoranci ƙungiyoyin ƙasa da yawa a duk faɗin Afirka da Asiya, gami da Ivory Coast, Kamaru, Habasha, Thailand, Madagascar, Benin da Senegal. A shekara ta 2006 ya ƙi amincewa da tsarin da Hukumar Ƙwallon Ƙafa ta Aljeriya ta yi don ya horar da ɓangaren su na ƙasa.[1]

Yayin da yake horar da tawagar ƴan wasan Kamaru, ya kuma horar da kulob na gida Léopard Douala.[2]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. http://news.bbc.co.uk/sport2/hi/football/africa/4910062.stm
  2. an Hawkey (2010). Feet of the Chameleon: The Story of African Football. Portico. p. 154.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]