Rachid Nadji

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Rachid Nadji
Rayuwa
Haihuwa Dellys (en) Fassara, 15 ga Afirilu, 1988 (35 shekaru)
ƙasa Aljeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
NARB Réghaïa (en) Fassara2010-2011
ES Sétif (en) Fassara2011-20144619
USM Alger2014-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Lamban wasa 23

Rachid Nadji (an haife shi a ranar 15 ga watan Afrilun 1988), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Aljeriya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba na HB Chelghoum Laïd .[1]

A ranar 16 ga watan Fabrairun 2022, Nadji ya koma kulob din Al-Nahda na Saudiyya.[2]

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Kulob[gyara sashe | gyara masomin]

ES Setif
  • Aljeriya Professionnelle 1 (3): 2011-12, 2012-13, 2016-17
  • Kofin Aljeriya (1): 2012
USM Alger
  • Aljeriya Professionnelle 1 (1): 2015-16

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Rachid Nadji". soccerway.com. Retrieved 3 January 2013.
  2. "ناجي ينتقل إلى الدوري السعودي".