Rizky Yusuf Nasution
Rizky Yusuf Nasution | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | East Aceh (en) , 16 ga Yuli, 1997 (27 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Muhammad Rizky Yusuf Nasution (an haife shi a ranar 16 ga watan Yuli shekarar 1997) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Indonesiya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga Persiraja Banda Aceh . Samfurin tsarin matasa na Persiraja a cikin shekarar 2016, ya koma Persiraja daga Persika a lokacin shekarar 2018 tsakiyar lokacin canja wurin windows a cikin watan Agusta 2018. A cikin shekarar 2017, ya buga wa Borneo FC a La Liga 1. [1]
Aikin kulob
[gyara sashe | gyara masomin]Sunan mahaifi Jepara
[gyara sashe | gyara masomin]Nasution ya rattaba hannu tare da Persijap Jepara don taka leda a La Liga 2 na Indonesia na kakar shekarar 2020. An dakatar da wannan kakar a ranar 27 ga watan Maris shekarar 2020 saboda cutar ta COVID-19 . An yi watsi da kakar kuma an ayyana ba komai a ranar 20 ga watan Janairu shekarar 2021.
Persiraja Banda Aceh
[gyara sashe | gyara masomin]An sanya hannu kan Persiraja Banda Aceh don taka leda a gasar La Liga 1 a kakar shekarar 2021. Nasution ya fara wasansa na farko a gasar a ranar 7 ga watan Janairu shekarar 2022 a wasa da PSS Sleman a filin wasa na Ngurah Rai, Denpasar .
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Cite error: Invalid
<ref>
tag; no text was provided for refs namedflashscore