Jump to content

Rolf Steiner

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Rolf Steiner
Rayuwa
Haihuwa München, 3 ga Janairu, 1933 (91 shekaru)
ƙasa Jamus
Karatu
Harsuna Jamusanci
Sana'a
Sana'a soja
Aikin soja
Ya faɗaci Algerian War (en) Fassara
Yaƙin basasan Najeriya
French Indochina (en) Fassara
First Sudanese Civil War (en) Fassara

Rolf Steiner , (an haifeshi ranar 3 ga watan Janairu, 1933) ɗan ƙasar Jamus ne wanda yayi ritaya daga aikin sojan haya. Ya fara aikinshi na sojan haya a ƙungiyar manyan sojoji na Faransa sojin na ƙasashen Vietnam, Misra, da kuma Algeria.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.