Romain Métanire

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Romain Métanire
Romain Metanire Minnesota United - MNUFC v NYCFC NEW YORK CITY FOOTBALL CLUB - ALLIANZ FIELD - St. PAUL MINNESOTA (33730624308) (cropped).jpg
Rayuwa
Haihuwa Metz, 28 ga Maris, 1990 (30 shekaru)
ƙasa Faransa
Madagaskar
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary (en) Fassara
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
FC Metz (en) Fassara2010-20161612
K.V. Kortrijk (en) Fassara2016-2016180
Stade de Reims (en) Fassara2017-2019590
Flag of Madagascar.svg  Madagascar national football team (en) Fassara2018-
Minnesota United FC wordmark dark.svg  Minnesota United FC (en) Fassara2019-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Nauyi 73 kg
Tsayi 178 cm

Romain Métanire (an haife shi a shekara ta 1990 a birnin Metz, a ƙasar Faransa) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Madagaskar. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Madagaskar daga shekara ta 2018.

Wannan ƙasida guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.