Ronaldo Kemble
Appearance
Ronaldo Kemble | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Nieuw Nickerie (en) , 24 ga Yuli, 1997 (27 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Suriname | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Ronaldo Kemble (an haife shi ranar 24 ga watan Yuli shekara ta 1997) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Suriname wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga SV Transvaal da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Suriname .
Rayuwar farko
[gyara sashe | gyara masomin]Kembele ya girma a Nieuw Nickerie a Suriname. [1]
Sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]Ƙasashen Duniya
[gyara sashe | gyara masomin]Kemble ya fara wasansa na farko a duniya a ranar 16 ga watan Maris, shekarar 2019, inda ya buga wasan sada zumunci da suka doke Guyana da ci 3-1.
Kididdigar sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]Ƙasashen Duniya
[gyara sashe | gyara masomin]- As of matches played 18 November 2019.[2]
Tawagar kasa | Shekara | Aikace-aikace | Manufa |
---|---|---|---|
Suriname | 2019 | 7 | 0 |
Jimlar | 7 | 0 |
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Zo wil de Surinaamse Ronaldo het Europese voetbal veroveren vice.com
- ↑ "Ronaldo Kemble". national-football-teams.com. Retrieved 21 May 2020.
Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Ronaldo Kemble at ESPN FC