Jump to content

Saar Wilf

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Saar Wilf
Rayuwa
Haihuwa Tel Abib
ƙasa Isra'ila
Sana'a
Sana'a entrepreneur (en) Fassara da poker player (en) Fassara

Saar Wilf ɗan ƙanƙara ɗan Isra'ila ne, ɗan kasuwa kuma mai saka hannun jari na mala'ika wanda ya ba da jari don fara kasuwancin. Wilf shine wanda ya kafa Fraud Sciences Ltd wanda eBay ya samu ta hanyar PayPal a shekarar 2008. Wilf kuma shine shugaban Wikiwand, app na wayar hannu da fadada mai binciken gidan yanar gizo don Wikipedia. Wilf shine co-kafa Trivnet.com kamfanin biya a shekarar 1997 wanda aka sayar wa Gemalto a shekarar 2010. Shi ne wanda ya kafa sabon tsarin biyan kuɗi Quahl wanda wani masanin tattalin arziki na Amurka Lawrence H. White ya goyi bayan.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.