Sabinah Thom
Appearance
Sabinah Thom | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | 3 ga Maris, 1996 (28 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Malawi | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Sabinah Thom (an haife ta 3 Maris 1996) ' yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Malawi wacce ke taka leda a matsayin mai gaba ga TP Mazembe da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta ƙasar Malawi The Scorchers.[1] Kafin ya koma TP Mazembe, Sabinah ta buga wa KB Lionesses da Simba wasa.
Aikin kulob
[gyara sashe | gyara masomin]Thom ta buga wa DD Sunshine wasa a Malawi. [2]
Ayyukan ƙasa da ƙasa
[gyara sashe | gyara masomin]Thom ta buga wa Malawi a babban matakin yayin bugu biyu na gasar zakarun Mata na COSAFA ( 2020 da 2021 ).
Magana
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "Sabinah Thom". Global Sports Archive. Retrieved 16 October 2021.
- ↑ Kambuwe, Mabvuto (14 July 2021). "Golden Boot race heats up in women's league". The Times. Archived from the original on 13 March 2023. Retrieved 16 October 2021.