Sadio Demba
Appearance
Sadio Demba | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Senegal, | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | association football manager (en) da ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Sadio Demba shine tsohon manajan ƙwallon ƙafa na ƙasar Senegal.
Sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]A cikin shekarar 2014, Demba ya zama ɗan Senegal na farko da ya sami lasisin Pro na UEFA.[1] A cikin shekarar 2016, an naɗa shi manajan ƙungiyar Belgian bene na uku matakin White Star.[2] A cikin shekarar 2017, an naɗa shi manajan Tubize-Braine a matakin na biyu na Belgium.[3] A cikin shekarar 2018, an naɗa Demba a matsayin manajan kulob ɗin Ohod Club na Saudi Arabiya.[4] A cikin shekarar 2018, an naɗa shi manajan Al-Orobah a mataki na biyu na Saudiyya.[5]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ https://archive.ph/4BNGq
- ↑ https://int.soccerway.com/players/-/432317/
- ↑ https://archive.ph/fIONv
- ↑ https://www.alarabiya.net/sport/saudi-sport/2018/05/03/%D8%AF%D9%8A%D9%85%D8%A8%D8%A7-%D8%AC%D8%A7%D8%A1-%D9%85%D8%B9%D8%AA%D9%85%D8%B1%D8%A7%D9%8B-%D9%84%D9%8A%D8%AA%D9%88%D9%84%D9%89-%D9%85%D9%87%D9%85%D8%A9-%D8%A5%D9%86%D9%82%D8%A7%D8%B0-%D8%A3%D8%AD%D8%AF
- ↑ https://www.alriyadh.com/1715029[permanent dead link]
Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Sadio Demba at Soccerway