Safiya Sagna
Appearance
Safiya Sagna | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Laty (en) , 11 ga Afirilu, 1994 (30 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Senegal | ||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Safietou Sagna (an haife shi a ranar 11 ga watan Afrilu, shekarar 1994),ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Senegal wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Faransa ta Bourges Foot 18 kuma shi ne kyaftin ɗin tawagar mata ta Senegal .
Aikin kulob
[gyara sashe | gyara masomin]Sagna ya taka leda a Casa Sports, Lycée Ameth Fall da US Parcelles Assainies a Senegal.
Ayyukan kasa da kasa
[gyara sashe | gyara masomin]Sagna ta buga wa Senegal wasa a babban matakin gasar cin kofin mata na Afirka ta shekarar 2012 .
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]Samfuri:Senegal squad 2012 African Women's ChampionshipSamfuri:Senegal squad 2022 Africa Women Cup of Nations