Jump to content

Salam Atilola

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Salam Atilola
Rayuwa
Haihuwa Najeriya, 2 ga Faburairu, 1996 (28 shekaru)
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Shooting Stars SC (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Salam Atilola (an haifeshi ranar 2 ga watan Fabrairu, 1996). Ya buga wa ƙungiyoyin Crown, Shooting Stars FC, MFM FC wasa na ɗan gajeren lokaci duk a cikin gasar Nigeria National League in banda Abia Warriors FC. A matakin First Division na Najeriya daga baya ya kore shi saboda rashin taka rawar gani. Atilola Abdulsalam Tunde wanda ya koma Abia Warriors a gasar Firimiya ta Najeriya a watan Fabrairun 2019 tsakiyar kakar wasan canja wuri taga ya ci kwallaye 3 kacal a wasanni 8[1] a kakar 2018/19. An kore shi a kakar wasa ta 2019/2020 daga Abia Warriors FC a watan Janairu bayan da ya taka rawar gani a wasanni 15 ba tare da an ci kwallo ba a matsayin ɗan wasan gaba.

Salam Atilola ɗan wasan gaba ne mai kafar hagu. Karamone ne ya gano shi. Ya fara wasansa na farko na ƙwallon ƙafa tare da Crown a kakar 2012/13 daga baya aka kore shi kuma daga baya Shooting Stars FC ya sanya hannu a 2013/14 bayan an kore shi. Ya kuma buga wa MFM FC a gasar cin kofin Nigeria Second Division 2014/15 sannan kuma aka kore shi bayan ya yi tazarce.

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]