Jump to content

Samuel Okpodu

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Samuel Okpodu
Rayuwa
Haihuwa 7 Oktoba 1962 (61 shekaru)
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a association football coach (en) Fassara da ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Samuel Okpodu (an haife shi 7 Oktoba 1962) manajan ƙwallon ƙafa ne na Najeriya.[1]

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Okpodu shi ne shugabar kocin tawagar mata ta Najeriya a gasar cin kofin duniya ta mata ta FIFA 2003.

A cikin watan Maris 2021, Okpodu an nada shi babban kocin Maryland Bobcats FC a cikin ƙungiyar Ƙwallon ƙafa mai Zaman Kanta ta Ƙasa.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Maryland Bobcats FC Announce Sam Okpodu as Head Coach for 2021". Maryland Bobcats. 24 March 2021. Retrieved 24 March 2021.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]