Sanele Tshabalala
Appearance
Sanele Tshabalala | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Dobsonville (en) , 12 Mayu 1998 (26 shekaru) | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Sanele Tshabalala (an haife shi a ranar 12 ga watan Mayu shekara ta 1998) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida ga Moroka Swallows .
An haife shi a Dobsonville, Tshabalala ya buga wasan ƙwallon ƙafa na matasa don Orlando Pirates da Bidvest Wits kafin ya shiga makarantar Kaizer Chiefs a shekara ta 2018. [1] Ya shiga Moroka Swallows a shekara ta dubu biyu da goma sha tara 2019. [2] Ya wakilci tawagar 'yan kasa da shekara 20 ta Afirka ta Kudu a gasar cin kofin Afrika na 'yan kasa da shekaru 20 na 2017 . [2]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "Moroka Swallows to sign former Kaizer Chiefs goalkeeper Sanele Tshabalala". Kick Off. November 25, 2019. Archived from the original on January 23, 2022. Retrieved March 20, 2024.
- ↑ 2.0 2.1 "South Africa - Sanele Tshabalala - Profile with news, career statistics and history". Soccerway.